Featured India International News Punjab Punjabi

ਧੂਮ ਧੜਾਕੇ ਨਾਲ ਹੋਈ ਨਾਰਵੇ ਚ ਬਾਲੀਵੂਡ ਫਿਲਮ ਫੈਸਟੀਵਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ।

ਓਸਲੋ (ਰੁਪਿੰਦਰ ਢਿੱਲੋ ਮੋਗਾ) ਅੱਜ ਦੇ ਦੋਰ ਚ ਭਾਰਤੀ ਫਿਲਮਾ ਦੀ ਦੀਵਾਨਗੀ ਹਰ ਮੁੱਲਕਾ ਦੀ ਹੱਦਾ ਟੱਪ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਯੂਰਪ ਦੇ ਖੂਬਸੁਰਤ ਦੇਸ਼ ਨਾਰਵੇ ਚ ਹਰ ਸਾਲ ਬਾਲੀਵੂਡ ਫੈਸਟੀਵਲ ਨਸਰੂਲਾ ਕੂਰੇਸ਼ੀ ਜੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਬੜੀ ਧੂਮ ਧਾਮ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ ਜਾਦਾ ਹੈ।ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਹਰ ਸਾਲ ਬਾਲੀਵੂਡ ਸਕਰੀਨ ਦੇ ਮਹਾਨ ਸਿਤਾਰੇ  ਇਸ ਫੈਸਟੀਵਲ ਦੀ ਰੋਣਕ ਆਣ ਕੇ ਵਧਾਉਦੇ ਹਨ।ਬੀਤੇ ਦਿਨੀ  ਇਸ ਫੈਸਟੀਵਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਬੜੀ ਧੁਮ ਧੜਾਕੇ ਨਾਲ ਹੋਈ। Aਸਲੋ ਦੇ ਲੋਰਨਸਕੂਗ ਦੇ ਬਿਹਤਰੀਨ ਸਿਨੇਮਾ ਹਾਲ ਚ ਬਾਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰੈਸ ਜੀਨæਤ ਅਮਾਨ ਵੱਲੋ ਸ਼ਾਮਾ ਜਲਾ ਇਸ ਫੈਸਟੀਵਲ ਦੀ ਅੋਪਨਿੰਗ ਕੀਤੀ।ਇਸ ਮੋਕੇ  ਨਾਰਵੇ ਦੀਆ ਕਈ ਜਾਣੀਆ ਮਾਣੀਆ ਹਸਤੀਆ, ਭਾਰਤ ਤੋ ਆਏ ਮਹਿਮਾਨ ਅਤੇ ਨਾਰਵੇ ਤੋ  ਏਸ਼ੀਅਨ ਮੂਲ ਦੇ ਪਤਵੰਤੇ ਸੱਜਣ ਹਾਜ਼ਿਰ ਸਨ।ਇਸ ਮੋਕੇ ਦੇਸੀ ਅਤੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਮੂਲ ਦੇ ਕਲਾਕਾਰ ਨੇ ਬਾਲੀਵੂਡ ਸੰਗੀਤ ਤੇ ਨ੍ਰਿਤ ਦਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ।ਪੋਲੈਡ ਦੇ ਡਾਂਸ ਕਲਾਕਾਰਾ ਨੇ ਤਾ ਕਮਾਲ ਦਾ ਭਾਰਤੀ ਸੰਗੀਤ ਦੇ ਸਹੋਣੇ ਨ੍ਰਿਤ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ।ਸਾਰਾ ਹਫਤਾ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਇਸ ਫਿਲਮੀ ਫੈਸਟੀਵਲ ਚ  ਬਾਲੀਵੂਡ ਦੀਆ ਫਿਲਮਾ ਤੋ ਇਲਾਵਾ  ਬਾਲੀਵੂਡ ਨਗਰੀ ਦੇ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਕਲਾਕਾਰ ਦਰਸ਼ਕਾ ਦੇ ਰੂ ਬਰੂ ਹੋਣਗੇ। ਬਾਲੀਵੂਡ ਮੇਲਾ ਦੀ ਸਮਾਪਤੀ  16 ਸੰਤਬਰ ਨੂੰ ਲੀਲੇਸਟਰੋਮ ਕੱਲਚਰ ਹਾਊਸ ਚ ਰੰਗਾ ਰੰਗ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਫਿਲਮ ਫੈਸਟੀਵਲ ਦੇ ਪ੍ਰੰਬੱਧਕ ਨਸਰੂਲਾ ਕੂਰੇਸ਼ੀ ਤੇ ਸਹਿਯੋਗੀਆ   ਵੱਲੋ ਆਪ ਸੱਭ ਦਾ ਨਿੱਘਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋ ਰੋਣਕ ਵਧਾਉ।

Related posts

ਵੇਲਾ ਆਣ ਢੁੱਕਾ ਹੈ ਇਹ ਸੁਆਲ ਕਰਨ ਦਾ ਕਿ

INP1012

ਪੁਰਾਣਾ ਰਾਜਪੁਰਾ ਦੇ ਨਗਰ ਖੇੜਾ ਲੰਗਰ ਹਾਲ ਵਿਖੇ ਫਰੀ ਮੈਡੀਕਲ ਚੈਕਅੱਪ ਕੈਂਪ ਲਾਇਆ

INP1012

ਲਾਲਚ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਕੀਤਾ ਨੋਕਰ ਨੇ ਮਾਲਕ ਦਾ ਕਤਲ

INP1012

Leave a Comment